Tuesday, 29 December 2020

Buildings damaged due to stubborn tenants crash

हट्टी भाडेकरूंमुळेच मोडकळीस आलेल्या इमारती दुर्घटनाग्रस्त  घाटकोपर येथील इमारतीवर कारवाईचे आदेश देताना उच्च न्यायालयाचे ताशेरे मुंबई : ...

Stamp duty concession is not extended

मुद्रांक शुल्क सवलतीला मुदतवाढ नाही   १ जानेवारीपासून एक टक्का अतिरिक्त शुल्क मालमत्ता खरेदी-विक्री व्यवहारांना चालना मिळावी म्हणून मुद...

Monday, 21 December 2020

Thursday, 17 December 2020

Wednesday, 16 December 2020

Monday, 14 December 2020

Sunday, 13 December 2020

Friday, 4 December 2020

Housing Society; What is the maximum number of years a person can hold office?

हौउसिंग सोसायटी; एक व्यक्ती जास्तीत जास्त किती वर्ष पदावर राहू शकते? मुदत संपण्यापूर्वी निवडणूक घेण्याबाबत राज्य निवडणूक प्राधिकरणास कळव...

Thursday, 3 December 2020

Wednesday, 2 December 2020

Tuesday, 24 November 2020

Monday, 23 November 2020

Sunday, 22 November 2020

Saturday, 21 November 2020

Friday, 20 November 2020

Thursday, 19 November 2020

Tuesday, 17 November 2020

Thursday, 12 November 2020

Wednesday, 11 November 2020

Saturday, 17 October 2020

Saturday, 1 August 2020

Tuesday, 30 June 2020

Wednesday, 22 April 2020

Friday, 17 April 2020

Sunday, 16 February 2020

Thursday, 23 January 2020